FOMU YA MKATABA WA UTENGENEZAJI WA SAMANI

A:  MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAUJIRI

VETA MAKAO MAKUU,
S. L. P. 802,

Dodoma - Tanzania.

JINA NA ANWANI YA

Jina: MKUU WA CHUO - LINDI RVTSC

Mwajiriwa Anwani: 1001 - LINDI

Simu:

Account NnUMDbET......ccovvreeerercnccnsnnee
ENEO LA KAZI LINDI RVTSC

MAELEZO YA KAZI KWA
UFUPI

Kutengeneza samani ya chuo kimoja (1) cha
wilaya ya Masasi

GHARAMA ZA KAZ|

26,310,000/=

MUDA WA MKATABA

(Tangu Kusainiwa kwa
Mkataba):

Tarehe ya Kusaini 30/04/2022
Tarehe ya Kuanza Kazi 31/05/2022
Tarehe ya Kumaliza Kazi 30/08/2022

MASHARTI YA MALIPO:

e MALIPO YATALIPWA KABLA YA KAZI KUANZA




B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mtengenezaji atapatiwa vifaa vyote vya kutengenezea samani
hizi ikiwemo mbao, vyuma na vifaa vinginevyo.

2. Mwajiriwa atatakiwa kutoa taarifa ya matumizi ya vifaa vyote
alivyokabidhiwakwa ajiri ya kazi hii.

3. Fundi/Mzabuni atalazimika kufanya marekebisho yeyote
yatakayojitokeza kwenye utofauti wa vipimo kwa garama zake
mwenyewe.

4. Mwajiri hatahusika na hasara yeyote itakayojitokeza kutokana na
utaratibu mbovu wa ufanyaji kazi.

5. Ucheleweshaji wa kukamilika kwa zoezi hili:
» Ucheleweshaji wa kukamilisha kazi hii hauta gharamiwa na mwajiri
6. Uvunjwaji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; LINDI RVTSC atatashindwa kukamilisha
kazi iliyotarajiwa kwa muda na ubora uliopangwa, Mwajiriwa
atatakiwa kurudisha gharama zote zilizoingia.
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